Nữ Thần Địa Ngục Trở Về Báo Thù
Nữ Thần Địa Ngục Trở Về Báo ThùXem toàn bộ miễn phí

Nữ Thần Địa Ngục Trở Về Báo Thù

Wed Aug 12 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Astra, con gái ruột của Zeus, bị kẻ mạo danh hãm hại, đày xuống Hỏa Ngục, mất đi thần lực cùng một cánh tay. Bị ép kết hôn với Dias – vị Vua Địa Ngục tưởng chừng ngốc nghếch, cô lại vô tình phát hiện ra tình yêu thâm trầm mà anh dành cho mình. Cùng nhau, họ vạch trần âm mưu của ả công chúa giả, ép toàn bộ kẻ phản bội phải trả giá và quỳ rạp dưới chân.

Xem Miễn Phí
03
:
26
:
28

Sự kiện miễn phí có thời hạn: Sự kiện xem miễn phí này được StardustTV và FreeDrama tổ chức cùng nhau. Nhấn nút để tải APP và xem tất cả các tập của Nữ Thần Địa Ngục Trở Về Báo Thù miễn phí.

Cốt truyện Nữ Thần Địa Ngục Trở Về Báo Thù

Thế giới thần thoại tái hiện đầy sáng tạo

Nữ Thần Địa Ngục Trở Về Báo Thù xây dựng một vũ trụ thần linh đa tầng, nơi Olympus và Địa Ngục không còn là hai phe đối lập cứng nhắc, mà là những thực thể có quyền lực đan xen, âm mưu chồng chéo. Hệ thống thần lực được quy định rõ ràng: thần lực gắn với thân xác (mất cánh tay = suy giảm năng lượng nguyên tố), còn địa vị thần thánh lại dễ bị thao túng bởi danh tính giả — điều khiến mọi luật lệ trở nên mong manh và đầy kịch tính.

Cấu trúc truyện: Vòng xoáy phục thù – giải oan – tái sinh

Tác phẩm vận dụng thành công cấu trúc tam đoạn: từ bi kịch cá nhân (Astra bị hãm hại, lưu đày), đến hành trình thức tỉnh trong nghịch cảnh (kết hôn cưỡng ép nhưng dần nhận ra Dias không hề ngốc nghếch), rồi bùng nổ ở cao trào vạch mặt kẻ phản bội. Mỗi bước tiến đều gắn với sự trưởng thành nội tâm của nữ chính — từ niềm tin mù quáng vào danh tiếng, đến khả năng đọc vị bản chất con người và sử dụng trí tuệ làm vũ khí mạnh hơn thần lực.

Tình yêu như lưỡi kiếm hai lưỡi

Tình cảm giữa Astra và Dias không phải thứ lãng mạn bề nổi, mà là sự đồng điệu âm thầm giữa hai linh hồn bị thế giới ruồng bỏ. Anh yêu cô bằng sự kiên nhẫn và hy sinh thầm lặng; cô yêu anh qua từng chi tiết anh che chở — dù là lời nói vô tình hay hành động “ngốc nghếch”. Đây chính là điểm nhấn làm nên chiều sâu cho Nữ Thần Địa Ngục Trở Về Báo Thù. Đừng bỏ lỡ trải nghiệm xem phim mượt mà, phụ đề chuẩn xác — tải ngay FreeDrama App để thưởng thức trọn vẹn hành trình báo thù đầy cảm xúc này!

Đánh giá của người dùng về Nữ Thần Địa Ngục Trở Về Báo Thù

Vida Xem ★★★★★

Nữ Thần Địa Ngục Trở Về Báo Thù không chỉ là một bộ phim ngắn, nó giống như một tấm gương phản chiếu những đấu tranh và sự trưởng thành của các nhân vật…

Jay Karl ★★★★

Bộ phim ngắn Nữ Thần Địa Ngục Trở Về Báo Thù này là cú tác động kép về mặt hình ảnh và cảm xúc…

Mèo thích cá ★★★★★

Mỗi tập của Nữ Thần Địa Ngục Trở Về Báo Thù như một câu đố nhỏ…

Tải ngay APP StardustTV để xem tất cả các tập miễn phí

Xem Miễn Phí

Sự kiện miễn phí có thời hạn: Sự kiện xem miễn phí này được StardustTV và FreeDrama tổ chức cùng nhau. Nhấn nút để tải APP và xem tất cả các tập của Nữ Thần Địa Ngục Trở Về Báo Thù miễn phí.

Gợi ý cho bạn

Vua Rap Vô Danh
Wed Aug 12 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Vua Rap Vô Danh

Cá chìm biển sâu
Wed Aug 12 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Cá chìm biển sâu

Thợ may riêng của tôi
Wed Aug 12 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Thợ may riêng của tôi

Nhân quả cuộc đời
Wed Aug 12 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Nhân quả cuộc đời

Bên Ngoài Sân Băng
Wed Aug 12 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Bên Ngoài Sân Băng

Cô Dâu Ăn Mày Của Tôi Lại Là Thần Bếp
Wed Aug 12 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Cô Dâu Ăn Mày Của Tôi Lại Là Thần Bếp

Cô Vợ Lao Công Bí Mật Của Tổng Tài Tỷ Phú
Wed Aug 12 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Cô Vợ Lao Công Bí Mật Của Tổng Tài Tỷ Phú

Cô Dâu Thay Thế Của Vua Sói
Wed Aug 12 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Cô Dâu Thay Thế Của Vua Sói

ĐĂNG QUANG: CHÀNG RỂ TÁI XUẤT
Wed Aug 12 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

ĐĂNG QUANG: CHÀNG RỂ TÁI XUẤT

Nữ Vương Huyết Bạc
Wed Aug 12 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Nữ Vương Huyết Bạc

Luna Đích Thực: Theo Luật Của Ta
Wed Aug 12 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Luna Đích Thực: Theo Luật Của Ta

Đứa Con Một Mình Trỗi Dậy
Wed Aug 12 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Đứa Con Một Mình Trỗi Dậy